Àwọn Ìròyìn Ọjà
-
Ìrísí Píìpù: Ohun pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tó bá nífẹ̀ẹ́ sí iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀
Nígbà tí ó bá kan àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ DIY, níní àwọn irinṣẹ́ àti ohun èlò tó tọ́ lè ṣe ìyàtọ̀ ńlá. Ohun èlò tí a sábà máa ń gbójú fo okùn páìpù jẹ́ ohun èlò tí a sábà máa ń gbójú fò ṣùgbọ́n tí ó wúlò gidigidi. Ohun èlò tí ó rọrùn ṣùgbọ́n tí ó gbéṣẹ́ yìí jẹ́ ohun tí ó ṣe pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tí ó nífẹ̀ẹ́ DIY, pẹ̀lú onírúurú lílò àti...Ka siwaju -
Lílóye DIN3017: Ìtọ́sọ́nà Ìpìlẹ̀ sí Àwọn Ìdìpọ̀ Okùn Irú ti Germany
Nígbà tí ó bá kan sí dídá àwọn páìpù mọ́ ní onírúurú ìlò, àwọn páìpù Din3017 Germany Type Hose Clamps dúró gẹ́gẹ́ bí ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó gbéṣẹ́. Ìfiranṣẹ́ bulọọgi yìí yóò wo àwọn ẹ̀yà ara, àǹfààní, àti àwọn ìlò àwọn páìpù wọ̀nyí láti fún ọ ní àṣeyọrí pípé...Ka siwaju -
Ìtọ́sọ́nà Pàtàkì sí Àwọn Gáàsì Pípìlì àti Àwọn Ìdènà Kòkòrò: Rídájú Ààbò àti Ìṣiṣẹ́ Lórí Iṣẹ́ Àkànṣe Rẹ
Nígbà tí ó bá kan sí dídá àwọn páìpù mọ́ ní onírúurú ìlò, pàápàá jùlọ nínú àwọn ètò gáàsì, a kò le sọ̀rọ̀ nípa pàtàkì lílo àwọn èròjà tó tọ́. Àwọn èròjà pàtàkì jùlọ ní ti èyí ni gíláàsì páìpù gáàsì àti ìdènà kòkòrò. Àwọn ohun èlò wọ̀nyí tí ó dàbí èyí tí ó rọrùn...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní 5 Tó Ga Jùlọ Nínú Lílo Àwọn Ohun Tí A Fi Pa Okùn Mọ́ USA: Ìmọ́lẹ̀ Àmì Lórí 5mm àti Àwọn Ohun Tí A Fi Pa Okùn Mọ́ Kékeré
Nígbà tí ó bá kan sí dídá àwọn páìpù mọ́ ní onírúurú ọ̀nà, àwọn páìpù omi Amẹ́ríkà, pàápàá jùlọ 5mm àti àwọn páìpù omi kékeré, yàtọ̀ fún ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìṣiṣẹ́ wọn. Àwọn àǹfààní pàtàkì márùn-ún tí ó wà nínú lílo àwọn páìpù pàtàkì wọ̀nyí nìyí. ...Ka siwaju -
Ìtọ́sọ́nà Ìpìlẹ̀ sí Àwọn Píìpù Irin Alagbara 12mm
Nígbà tí ó bá kan ọ̀rọ̀ omi, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tàbí àwọn ohun èlò ilé iṣẹ́, a kò le sọ̀rọ̀ nípa pàtàkì àwọn ojútùú ìsopọ̀mọ́ra tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Láàrín ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àṣàyàn tí ó wà, àwọn ìdè páìpù 12mm dúró gẹ́gẹ́ bí ohun pàtàkì fún rírí dájú pé àwọn ìsopọ̀mọ́ra ní ààbò àti ìdènà...Ka siwaju -
Akọni Aláìní Orin ti Awọn Iṣẹ DIY: Agekuru Okun Kekere
Nígbà tí ó bá kan iṣẹ́ àgbékalẹ̀ DIY, àtúnṣe ilé, àti ọgbà pàápàá, a sábà máa ń fojú fo àwọn apá kéékèèké tí ó kó ipa pàtàkì nínú àṣeyọrí gbogbo ìsapá wa. Ìdènà páìpù kékeré náà jẹ́ ọ̀kan lára àwọn akọni tí a kò tíì kọ orin rẹ̀. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ó lè dàbí ohun tí kò ṣe pàtàkì, irinṣẹ́ kékeré yìí lè mú kí...Ka siwaju -
Ìrísí Onírúurú ti Irin Alagbara Irin Dimu
Ẹ̀gbẹ́ ìdènà irin alagbara jẹ́ àwọn ohun èlò tó wúlò fún onírúurú iṣẹ́ àti ìlò. Àwọn okùn wọ̀nyí ni a mọ̀ fún agbára wọn, agbára wọn, àti ìdènà ìbàjẹ́ wọn, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó gbajúmọ̀ fún dídáàbòbò àti dídì àwọn oríṣiríṣi aṣọ...Ka siwaju -
Ìtọ́sọ́nà Ìpìlẹ̀ fún Àwọn Ohun Tí A Fi Ń Mú Kíkan Páápù Irin Alagbara
Ní ti ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, rí i dájú pé ètò ìtútù ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ rẹ ń ṣiṣẹ́ dáadáa ṣe pàtàkì. Ọ̀kan lára àwọn ohun èlò tí a sábà máa ń gbójú fo nínú ètò yìí ni radiator hose clamping. Láàrín onírúurú irú tí ó wà, DIN 3017 stringent hose clamps dúró...Ka siwaju -
Itọsọna Pataki fun Awọn Aṣelọpọ Awọn Ohun elo V Band Clamp: Yiyan Alabaṣiṣẹpo Ti o tọ fun Awọn aini Rẹ
Nígbà tí ó bá kan sí dídá àwọn ọ̀nà ìṣiṣẹ́, àwọn ẹ̀yà èéfín, tàbí èyíkéyìí ohun èlò tí ó nílò ìsopọ̀ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, àwọn ìdènà V-band ni ojútùú tí ó yẹ. Àwọn ìdènà tuntun wọ̀nyí ń pèsè ọ̀nà tí ó lágbára àti tí ó munadoko láti so àwọn ẹ̀yà méjì pọ̀, ní rírí dájú pé èdìdì tí kò ní ìjó àti e...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní 5 ti Lílo Àwọn Píìpù 100mm nínú Àwọn Ohun Èlò Ilé Iṣẹ́
A kò le sọ pé pàtàkì àwọn ohun èlò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó gbéṣẹ́ nínú iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ kò ṣe pàtàkì. Láàrín àwọn ohun èlò pàtàkì wọ̀nyí ni àwọn ohun èlò ìdènà páìpù, èyí tó ń kó ipa pàtàkì nínú dídáàbòbò àti dídádúró àwọn páìpù. Ní pàtàkì, àwọn ohun èlò ìdènà páìpù 100 mm ni a sábà máa ń ṣe gẹ́gẹ́ bí èdè Jámánì-...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní Lílo Àwọn Ohun Tí A Fi Ń Yọ Síta Kíákíá
Nígbà tí ó bá kan sí dídá àwọn páìpù mọ́ ní onírúurú ọ̀nà, àwọn páìpù tí ó máa ń tú jáde kíákíá jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìdí. Àwọn páìpù wọ̀nyí ń pèsè ọ̀nà tí ó rọrùn àti tí ó munadoko láti dáàbò bo àwọn páìpù mọ́, èyí tí ó sọ wọ́n di ohun èlò tí kò ṣe pàtàkì fún àwọn ògbóǹtarìgì àti àwọn olùfẹ́ DIY...Ka siwaju -
Ìtọ́sọ́nà Tó Gbéṣẹ́ Sí Àwọn Ìdènà Píìpù Tí Ó Ń Yọ Ẹ̀fọ́: Àwọn Ìdènà V-V àti Àwọn Ìdènà Píìpù Àtijọ́
Nígbà tí o bá ń ṣe àtúnṣe tàbí tí o bá ń tún ẹ̀rọ ìtújáde ọkọ̀ rẹ ṣe, yíyan irú ìtújáde tó tọ́ ṣe pàtàkì. Àwọn àṣàyàn méjì tó gbajúmọ̀ tí wọ́n sábà máa ń dìde nínú ìjíròrò ni àwọn ìtújáde V-band àti àwọn ìtújáde ìbílẹ̀. Irú kọ̀ọ̀kan ní àwọn àǹfààní àti àléébù tirẹ̀, àti àwọn àléébù...Ka siwaju



